| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | Umeika 610a |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Chất liệu | Thép không gỉ, đồng thau mạ |
| Kích thước | Dành cho cửa cổng dày 40-70 mm |
| Chức năng | Mở khóa bằng chìa, có thể kết hợp điện tử |
| Bảo hành | 12 tháng |

Giá Rẻ - Liên Hệ Ngay
| Thương hiệu | UMEIKA |
| Mã sản phẩm | 610A |
| Vật liệu | Inox 304 |
| Màu sắc | Bạc xước |
| Độ dày cửa | 40mm*80mm, 50mm*100mm |
| Phân Loại | khóa cửa cổng |
| Ứng dụng trên cửa | Kim loại, gỗ, nhựa |
| Bảo hành | 5 năm |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | Umeika 610a |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Chất liệu | Thép không gỉ, đồng thau mạ |
| Kích thước | Dành cho cửa cổng dày 40-70 mm |
| Chức năng | Mở khóa bằng chìa, có thể kết hợp điện tử |
| Bảo hành | 12 tháng |

| Thương Hiệu | UMEIKA |
| Mã sản phẩm | 610A |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Chất liệu | inox 304 2 lớp |
| Số lượng chìa khoá | 6 chìa ( chìa rút – chống sao chép ) |
| Phù hợp với đố cửa | 4×8, 5 x 10 |
| Màu sắc | Bạc Xước |
| Bảo Hành | 5 năm |

Đặt xem mẫu
Đăng nhập
Đánh giá
Chưa có đánh giá.