| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | ES-F301D |
| Phương thức mở khóa | Vân tay, mật mã, thẻ thông minh, Bluetooth, điều khiển từ xa, Wifi (mở rộng) |
| Vân tay | Lưu trữ tối đa 100 vân tay |
| Thẻ thông minh | Tối đa 200 thẻ (2 RFID Epoxy, 2 RFID ISO đi kèm) |
| Mật mã | 3 cấp độ mã số (4-12 ký tự) |
| Chất liệu | Zn, Al, ABS plastic |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | Thân ngoài: 75x175x25 mm; Thân trong: 181x92x48 mm |
| Nguồn điện | 4 pin AA 1.5V + pin phụ 9V |
| Độ dày cửa | 30-90 mm |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |
KHÓA VÂN TAY EPIC ES-F301D
Giá Rẻ - Liên Hệ Ngay
| Xuất xứ | Hàn |
| Thương hiệu | Epic |
| Chất liệu | Hợp kim |
| Ứng dụng | Cửa gỗ, cửa nhựa giả gỗ, cưa sắt |
| Màu sắc | Màu đen |
| Bảo hành | 24 tháng |










