| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | UMEIKA |
| Mã sản phẩm | A11 |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Chất liệu | Inox SUS 304 2 lớp chống gỉ |
| Số lượng chìa khóa | 6 chìa (chìa rút chống sao chép) |
| Phù hợp độ dày đố cửa | 4×8 cm, 5×10 cm |
| Màu sắc | Bạc xước |
| Loại khóa | Khóa cổng 2 chốt |
| Kích thước nắp lỗ khóa | Rộng 6.5 cm x dài 7.5 cm |
| Bảo hành | 5 năm |
Khóa Cửa Cổng UMEIKA A11 – Taiwan
Giá Rẻ - Liên Hệ Ngay
| Thương hiệu | UMEIKA |
| Mã sản phẩm | A11 |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kim loại, gỗ nhưa, |
| Phân Loại | khóa cửa cổng |
| Màu sắc | Bạc xước |
| Độ dày cửa | 40mm*80mm, 50mm*100mm |
| Vật liệu | Inox 304 |
| Bảo hành | 5 năm |











Đánh giá
Chưa có đánh giá.