| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 903.12.323 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox 304 bóng |
| Độ dày kính phù hợp | 6-15 mm |
| Kích thước C/C | 200 x 450 mm |
| Ứng dụng | Tay nắm phòng tắm kính |
| Bảo hành | 1 năm |

Giá: 1.450.000 ₫
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Độ dày cửa | 6-15mm |
| Kích Thước Cửa/SP | 300x500mm |
| Phi | Ø25 |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Đen mờ |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 903.12.323 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox 304 bóng |
| Độ dày kính phù hợp | 6-15 mm |
| Kích thước C/C | 200 x 450 mm |
| Ứng dụng | Tay nắm phòng tắm kính |
| Bảo hành | 1 năm |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập