| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 981.71.162 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Đồng thau |
| Màu hoàn thiện | Chrome bóng |
| Độ dày kính phù hợp | 8 – 12 mm |
| Kích thước | 30 x 30 mm |
| Ứng dụng | Tay nắm phòng tắm kính |
| Bảo hành | 1 năm |
Tay Nắm Phòng Tắm Kính Hafele 981.71.162
Giá: 229.000 ₫
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Đồng Thau |
| Độ dày cửa | 8-12mm |
| Phi | Ø30 |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Chrome bóng |
| Bảo hành | 12 tháng |










