| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 714.19.151 |
| Thương hiệu | Imundex |
| Chất liệu | Inox SUS 304 mờ |
| Chiều dài | 400 mm |
| Ứng dụng | Tay nắm dùng cho cửa kính tiêu chuẩn |
| Bảo hành | 12 tháng |

Giá: 595.000 ₫
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Độ dày cửa | 6-15mm |
| Kích Thước Cửa/SP | 400mm |
| Phi | Ø32 x 1.0mm |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Inox mờ |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 714.19.151 |
| Thương hiệu | Imundex |
| Chất liệu | Inox SUS 304 mờ |
| Chiều dài | 400 mm |
| Ứng dụng | Tay nắm dùng cho cửa kính tiêu chuẩn |
| Bảo hành | 12 tháng |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập