| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 903.08.501 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox 304 mờ |
| Chiều dài | 475 mm |
| Kiểu dáng | Vuông |
| Ứng dụng | Tay nắm cửa kính cường lực |
| Bảo hành | 1 năm |

Giá: 1.460.000 ₫
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Độ dày cửa | 6-15mm |
| Kích Thước Cửa/SP | 475mm |
| Phi | Ø25 |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Đen mờ |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 903.08.501 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox 304 mờ |
| Chiều dài | 475 mm |
| Kiểu dáng | Vuông |
| Ứng dụng | Tay nắm cửa kính cường lực |
| Bảo hành | 1 năm |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập