| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 903.13.174 |
| Thương hiệu | Bauma |
| Chiều dài | 1000 mm |
| Chất liệu | Inox 304 bóng |
| Ứng dụng | Tay nắm chữ H cho cửa kính cường lực |

Giá: 690.000 ₫
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Độ dày cửa | 8-12mm |
| Kích Thước Cửa/SP | 1000mm |
| Phi | Ø25 |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Inox mờ |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 903.13.174 |
| Thương hiệu | Bauma |
| Chiều dài | 1000 mm |
| Chất liệu | Inox 304 bóng |
| Ứng dụng | Tay nắm chữ H cho cửa kính cường lực |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập