| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | EF 8000L |
| Thương hiệu | Epic |
| Phương thức mở khóa | Vân tay, thẻ từ, mật mã, chìa cơ, điều khiển từ xa (mở rộng) |
| Số vân tay đăng ký | 100 |
| Số thẻ từ có sẵn | 2 thẻ 13.56MHz RF chip/A Type + 2 thẻ NFC |
| Số thẻ đăng ký tối đa | 100 |
| Khoảng cách cửa phù hợp | Độ dày cửa 35-80 mm; độ rộng đố cửa >110 mm |
| Vật liệu | Hợp kim Zn, Al, ABS plastic |
| Độ ẩm hoạt động | 20-90% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 80°C |
| Báo động cháy | Từ 70°C trở lên |
| Nguồn điện | 4 pin AA 1.5V + pin phụ 9V |
| Thời gian pin | Khoảng 12 tháng (10 lần/ngày) |
| Kích thước thân khóa | Thân ngoài: 85 x 305 x 25 mm; Thân trong: 85 x 305 x 30 mm |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |
KHÓA ĐIỆN TỬ EPIC EF 8000L
Giá Rẻ - Liên Hệ Ngay
| Xuất xứ | Hàn |
| Thương hiệu | Epic |
| Chất liệu | Hợp kim |
| Ứng dụng | Cửa gỗ, cửa nhựa giả gỗ, cưa sắt |
| Màu sắc | Màu đen |
| Bảo hành | 24 tháng |
Sản phẩm tương tự
-7%
Được xếp hạng 5.00 5 sao
-27%
-6%










