| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Viair |
| Mã sản phẩm | 103-05 |
| Chất liệu | Đồng thau |
| Kích thước | 230mm |
| Độ dày phù hợp | 35-50mm |
| Số chìa khóa | 5 |
| Màu sắc | Màu đồng đen |
| Ứng dụng | Cửa gỗ tự nhiên, gỗ công nghiệp |
| Bảo hành | 24 tháng |




Giá: 1.950.000 ₫
| Bảo hành | 24 tháng |
| Thương hiệu | Viair |
| Kích thước | 230mm |
| Độ dày cửa | 35-50mm |
| Vật liệu | Đồng thau |
| Màu sắc | Đồng đen |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Viair |
| Mã sản phẩm | 103-05 |
| Chất liệu | Đồng thau |
| Kích thước | 230mm |
| Độ dày phù hợp | 35-50mm |
| Số chìa khóa | 5 |
| Màu sắc | Màu đồng đen |
| Ứng dụng | Cửa gỗ tự nhiên, gỗ công nghiệp |
| Bảo hành | 24 tháng |





Đặt xem mẫu
Đăng nhập
Đánh giá
Chưa có đánh giá.