| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HC 85 Prince PVD Gold |
| Thương hiệu | Huy Hoàng |
| Chất liệu | Đồng thau mạ vàng PVD theo công nghệ hiện đại |
| Kích thước khóa | 260 mm |
| Độ dày cửa phù hợp | 35-50 mm |
| Số chìa | 5 chìa |
| Ứng dụng | Cửa đại sảnh, cửa gỗ cao cấp |
| Bảo hành | 2 năm |



Giá: 6.100.000 ₫
| Thương hiệu | Huy Hoàng |
| Mã sản phẩm | HC 85 |
| Kích thước | 260mm |
| Độ dày cửa | 35-50mm |
| Vật liệu | Đồng thau |
| Màu sắc | Vàng gold |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HC 85 Prince PVD Gold |
| Thương hiệu | Huy Hoàng |
| Chất liệu | Đồng thau mạ vàng PVD theo công nghệ hiện đại |
| Kích thước khóa | 260 mm |
| Độ dày cửa phù hợp | 35-50 mm |
| Số chìa | 5 chìa |
| Ứng dụng | Cửa đại sảnh, cửa gỗ cao cấp |
| Bảo hành | 2 năm |



1 đánh giá cho Khóa cửa gỗ Huy Hoàng HC 85 PRINCE PVD GOLD

Đặt xem mẫu
Đăng nhập
Mãn Doanh –
Nhà tôi đã gắn lê cửa gỗ thấy sang cửa