| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Huy Hoàng |
| Mã sản phẩm | HC 5829 PVD |
| Kích thước khóa | 234 mm |
| Độ dày cửa phù hợp | 35 – 50 mm |
| Chất liệu | Đồng thau mạ PVD |
| Số lượng chìa khóa | 5 chìa |
| Ứng dụng | Cửa phòng, cửa gỗ công nghiệp |
| Bảo hành | 24 tháng |




Giá: 2.050.000 ₫
| Bảo hành | 24 tháng |
| Thương hiệu | Huy Hoàng |
| Kích thước | 234mm |
| Độ dày cửa | 35-50mm |
| Vật liệu | Đồng thau |
| Màu sắc | Vàng gold |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Huy Hoàng |
| Mã sản phẩm | HC 5829 PVD |
| Kích thước khóa | 234 mm |
| Độ dày cửa phù hợp | 35 – 50 mm |
| Chất liệu | Đồng thau mạ PVD |
| Số lượng chìa khóa | 5 chìa |
| Ứng dụng | Cửa phòng, cửa gỗ công nghiệp |
| Bảo hành | 24 tháng |





Đặt xem mẫu
Đăng nhập
Đánh giá
Chưa có đánh giá.