| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Huy Hoàng |
| Mã sản phẩm | HC 5828 |
| Kích thước khóa | 213 mm |
| Độ dày cửa phù hợp | 35 – 50 mm |
| Chất liệu | Đồng thau |
| Số lượng chìa khóa | 5 chìa |
| Màu sắc | Vàng |
| Ứng dụng | Cửa gỗ tự nhiên, cửa gỗ công nghiệp |
| Bảo hành | 24 tháng |



Giá: 1.650.000 ₫
| Bảo hành | 24 tháng |
| Thương hiệu | Huy Hoàng |
| Kích thước | 213mm |
| Độ dày cửa | 35-50mm |
| Vật liệu | Đồng thau |
| Màu sắc | Vàng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Huy Hoàng |
| Mã sản phẩm | HC 5828 |
| Kích thước khóa | 213 mm |
| Độ dày cửa phù hợp | 35 – 50 mm |
| Chất liệu | Đồng thau |
| Số lượng chìa khóa | 5 chìa |
| Màu sắc | Vàng |
| Ứng dụng | Cửa gỗ tự nhiên, cửa gỗ công nghiệp |
| Bảo hành | 24 tháng |




Đặt xem mẫu
Đăng nhập
Đánh giá
Chưa có đánh giá.