| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Huy Hoàng |
| Mã sản phẩm | HC 5826 PVD |
| Kích thước | 224 mm |
| Độ dày cửa | 38-50 mm |
| Vật liệu | Đồng thau mạ PVD |
| Bảo hành | 24 tháng |



Giá: 1.900.000 ₫
| Bảo hành | 24 tháng |
| Thương hiệu | Huy Hoàng |
| Kích thước | 224mm |
| Độ dày cửa | 35-50mm |
| Vật liệu | Đồng thau |
| Màu sắc | Vàng gold |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Huy Hoàng |
| Mã sản phẩm | HC 5826 PVD |
| Kích thước | 224 mm |
| Độ dày cửa | 38-50 mm |
| Vật liệu | Đồng thau mạ PVD |
| Bảo hành | 24 tháng |




Đặt xem mẫu
Đăng nhập
Đánh giá
Chưa có đánh giá.