| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Viair |
| Kích thước khóa | 290 mm |
| Độ dày đố cửa | 35 – 50 mm |
| Chất liệu | Đồng thau |
| Số lượng chìa | 05 |
| Màu sắc | Màu rêu |
| Ứng dụng | Cửa gỗ, cửa kim loại |
| Bảo hành | 24 tháng |





Giá: 2.370.000 ₫
| Bảo hành | 24 tháng |
| Thương hiệu | Viair |
| Kích thước | 290mm |
| Độ dày cửa | 35-50mm |
| Vật liệu | Đồng thau |
| Màu sắc | Màu Rêu |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Viair |
| Kích thước khóa | 290 mm |
| Độ dày đố cửa | 35 – 50 mm |
| Chất liệu | Đồng thau |
| Số lượng chìa | 05 |
| Màu sắc | Màu rêu |
| Ứng dụng | Cửa gỗ, cửa kim loại |
| Bảo hành | 24 tháng |






Đặt xem mẫu
Đăng nhập
Đánh giá
Chưa có đánh giá.