| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Forme |
| Kích thước | 320 mm |
| Độ dày cửa | 40-55 mm |
| Vật liệu | Đồng thau nguyên khối, ruột khóa đồng |
| Màu sắc | Màu rêu, vàng mờ, vàng bóng 24k |
| Thiết kế | Hoa văn chạm khắc Ý cổ điển, sang trọng |
| Bảo hành | 24 tháng |

Giá Rẻ - Liên Hệ Ngay
| Bảo hành | 24 tháng |
| Thương hiệu | Forme |
| Kích thước | 320mm |
| Độ dày cửa | 40-55mm |
| Vật liệu | Đồng thau |
| Màu sắc | Màu Rêu |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Forme |
| Kích thước | 320 mm |
| Độ dày cửa | 40-55 mm |
| Vật liệu | Đồng thau nguyên khối, ruột khóa đồng |
| Màu sắc | Màu rêu, vàng mờ, vàng bóng 24k |
| Thiết kế | Hoa văn chạm khắc Ý cổ điển, sang trọng |
| Bảo hành | 24 tháng |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập
Đánh giá
Chưa có đánh giá.