| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Forme |
| Kích thước | 280 mm |
| Độ dày cửa | 35-50 mm |
| Vật liệu | Đồng thau nguyên khối |
| Màu sắc | Màu rêu với tùy chọn vàng mờ, vàng bóng 24k |
| Thiết kế | Phong cách Ý cổ điển, chạm khắc hoa văn tinh xảo |
| Bảo hành | 24 tháng |

Giá Rẻ - Liên Hệ Ngay
| Bảo hành | 24 tháng |
| Thương hiệu | Forme |
| Kích thước | 280mm |
| Độ dày cửa | 35-50mm |
| Vật liệu | Đồng thau |
| Màu sắc | Màu Rêu |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Forme |
| Kích thước | 280 mm |
| Độ dày cửa | 35-50 mm |
| Vật liệu | Đồng thau nguyên khối |
| Màu sắc | Màu rêu với tùy chọn vàng mờ, vàng bóng 24k |
| Thiết kế | Phong cách Ý cổ điển, chạm khắc hoa văn tinh xảo |
| Bảo hành | 24 tháng |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập
Đánh giá
Chưa có đánh giá.