| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 489.81.060 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm, hoàn thiện inox 304 mờ |
| Độ dày kính phù hợp | 10-12 mm |
| Khối lượng cửa | 80 kg |
| Ứng dụng | Kẹp kính trên khung cho cửa kính |
| Bảo hành | 1 năm |
p>
Giá: 259.000 ₫
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Độ dày cửa | 10-12mm |
| Tải trọng | 80kg |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Inox mờ |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 489.81.060 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm, hoàn thiện inox 304 mờ |
| Độ dày kính phù hợp | 10-12 mm |
| Khối lượng cửa | 80 kg |
| Ứng dụng | Kẹp kính trên khung cho cửa kính |
| Bảo hành | 1 năm |
p>

Đặt xem mẫu
Đăng nhập