Giới thiệu khóa phân thể Hafele 903.92.696
khóa phân thể Hafele 903.92.696 hay còn gọi là khoá cửa đế rời chất liệu bằng Inox 304 chống hoen gỉ sau thời gian dài sử dụng. Kiểu dáng trẻ trung phù hợp với các thiết kế phong cách hiện đại
Màu sắc khoá được phủ một lớp chrome mờ chống trầy xước khi bị va đập mạnh
khóa phân thể Hafele 903.92.696 được lắp chủ yếu trên các cánh cửa gỗ tự nhiên, cửa gỗ công nghiệp, cửa nhựa giả gỗ, và cửa kim loại, có đố cửa từ 38-50mm.
Thông Số Kỹ Thuật Cửa Phân Thể Hafele 903.92.696
| Thương Hiệu | Hafele |
| Mã Sản Phẩm | 903.92.696 |
| Kích Thước Đế | 130x60mm |
| Chất Liệu | Inox 304 |
| Kích Thước Đế: | 130x60mm |
| Phụ Kiện: | Nắp chụp tay nắm 53x8mm (2 miếng) Nắp chụp ruột khóa 53x8mm(2 miếng) |
| Loại Ruột | 1 đầu vặn 1 đầu chìa |
| màu Sắc | Chrome mờ |
| Ứng Dụng Trên Cửa | Gỗ, Cửa nhựa giả gỗ, cửa kim loại. |
Mua Khóa Phân Thể Hafele 903.92.696 ở đâu uy tín giá rẻ ?
Khoá-s là đơn vị chuyên cung cấp các dòng khóa cửa thương hiệu Hafele chính hãng với giá tốt nhất cho các công trình trong nước.
Khi mua khoá tại khoá- khách hàng được các ưu đãi như sau :
Hỗ trợ xem mẫu trực tiếp
Đổi hàng hoặc trả hàng nếu phát hiện hàng giả hàng nhái hay sản phẩm không đúng như đã tư vấn.
Mọi chi tiết xem hàng mẫu hoặc báo giá xin liên hệ
SDT : 093 88 55 125 – 0938 979 553.















Đánh giá
Chưa có đánh giá.