| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 981.00.652 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox 304 màu đen mờ |
| Tải trọng tối đa | 120 kg |
| Ứng dụng | Kẹp kính trên khung, phù hợp cửa kính chịu lực cao |
| Bảo hành | 1 năm |

Giá: 395.000 ₫
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Độ dày cửa | 10-12mm |
| Tải trọng | 120kg |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Màu đen |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 981.00.652 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox 304 màu đen mờ |
| Tải trọng tối đa | 120 kg |
| Ứng dụng | Kẹp kính trên khung, phù hợp cửa kính chịu lực cao |
| Bảo hành | 1 năm |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập