| Mã sản phẩm | 61407.001 |
| Loại sản phẩm | Chốt Giữ Kính (Kẹp định vị) |
| Vị trí lắp đặt | Cố định kính vào tường/sàn/trần |
| Độ dày kính phù hợp | 10 – 12 mm |
| Chất liệu & Màu sắc | Inox, hoàn thiện SSS (Inox Mờ) |

Giá: 135.000 ₫
| Thương hiệu | Vickini |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Độ dày cửa | 10-12mm |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Inox bóng |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Mã sản phẩm | 61407.001 |
| Loại sản phẩm | Chốt Giữ Kính (Kẹp định vị) |
| Vị trí lắp đặt | Cố định kính vào tường/sàn/trần |
| Độ dày kính phù hợp | 10 – 12 mm |
| Chất liệu & Màu sắc | Inox, hoàn thiện SSS (Inox Mờ) |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập