| Mã sản phẩm | 932.84.044 |
| Series | DCL41 (Bộ) |
| Tải trọng cửa tối đa | 70 kg |
| Lực đẩy theo chuẩn EN | EN 2 |
| Chiều rộng cửa tối đa | 850 mm |
| Góc giữ cửa | 90º |
| Đặc điểm | Đã kèm phụ kiện lắp đặt cơ bản. |


Giá: 4.650.000 ₫ Giá gốc là: 4.650.000 ₫.3.880.000 ₫Giá hiện tại là: 3.880.000 ₫.
| Thương hiệu | Hafele |
| Mã sản phẩm | 932.84.044 |
| Màu sắc | Đen mờ |
| Độ dày cửa | 10mm - 55mm |
| Chất liệu | Thân bằng gang, vỏ bằng inox 304 |
| Tải trọng | 70kg |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Mã sản phẩm | 932.84.044 |
| Series | DCL41 (Bộ) |
| Tải trọng cửa tối đa | 70 kg |
| Lực đẩy theo chuẩn EN | EN 2 |
| Chiều rộng cửa tối đa | 850 mm |
| Góc giữ cửa | 90º |
| Đặc điểm | Đã kèm phụ kiện lắp đặt cơ bản. |



Đặt xem mẫu
Đăng nhập
Đánh giá
Chưa có đánh giá.