| Model/Series | EX 02 |
| Tải trọng cửa tối đa | 120 kg |
| Chiều rộng cửa tối đa (ước tính) | ~ 1000 mm |
| Hoàn thiện nắp che | Inox bóng hoặc xước |
| Góc giữ cửa | 90º |
| Ghi chú | Dòng EX thường có thiết kế hộp bản lề và cơ chế van dầu nâng cấp. |

Giá: 1.004.300 ₫ Giá gốc là: 1.004.300 ₫.995.000 ₫Giá hiện tại là: 995.000 ₫.
| Thương hiệu | Huy Hoàng |
| Mã sản phẩm | BLSANEX02 |
| Màu sắc | Inox bóng |
| Độ dày cửa | 10mm - 55mm |
| Chất liệu | Thép hợp kim, Inox |
| Tải trọng | 120kg |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Bảo hành | 2 năm |
| Model/Series | EX 02 |
| Tải trọng cửa tối đa | 120 kg |
| Chiều rộng cửa tối đa (ước tính) | ~ 1000 mm |
| Hoàn thiện nắp che | Inox bóng hoặc xước |
| Góc giữ cửa | 90º |
| Ghi chú | Dòng EX thường có thiết kế hộp bản lề và cơ chế van dầu nâng cấp. |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập
Đánh giá
Chưa có đánh giá.