| Mã sản phẩm | 926.98.139 |
| Loại bản lề | Bản lề lá (lá thẳng, loại 3 lá, góc vuông) |
| Tải trọng tối đa | 120 kg (dùng 3 bản lề cho 1 cánh cửa) |
| Kích thước | 102 x 76 mm (4″ x 3″) |
| Độ dày | 3 mm |
| Cấu tạo | 2 vòng bi (ball bearings) |
| Vật liệu | Inox 304 (Stainless Steel 304) |
| Bề mặt hoàn thiện | Mờ (Satin/Matt Stainless Steel) |
Bản Lề Lá 2 Vòng Bi 120kg Hafele 926.98.139
Giá Rẻ - Liên Hệ Ngay
| Phân Loại | Bản lề lá 2 vòng bi chống cháy |
| Kích thước | 127 x 89 x 3mm |
| Màu sắc | Đồng rêu |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Độ dày bản lề | 3MM |
| Tải trọng | 120kg cho 3 bản lề |
| Đóng Gói | 1 Cái |
| Bảo hành | 1 năm |












