Giới Thiệu về bản lề inox VICKINI 43101.102 SSS
| THƯƠNG HIỆU | Vickini |
| Mã sản phẩm | 43101.102 SSS |
| KÍCH THƯỚC | 100mm |
| CHẤT LIỆU | Inox 201 |
| LOẠI CỬA | Cửa kim loại, Cửa gỗ, Cửa nhựa |
| ĐỘ DÀY CỬA | 35-50mm |
| TẢI TRỌNG | 30kg |
| MÀU SẮC | Màu Inox xước |
| BẢO HÀNH | 6 tháng |
| ỨNG DỤNG TRÊN CỬA | Cửa kim loại, gỗ nhưa, |
Khoa-S chuyên cung các loại bản lề chính hãng cho các phân xưởng sản xuất, công trình tại Việt Nam
Tất cả các sản phẩm tại khoa-S đều có hoá đơn VAT.
Được xem hàng mẫu tại nhà theo chính sách.
Được đổi hàng, trả hàng trong vòng 7 ngày.
ĐỊa chỉ liên hệ
KHOA-S – ĐI AN TOÀN, VỀ HẠNH PHÚC
Địa chỉ: 29/11/72 Lê Đức Thọ, Phường 7, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh –
Hotline: 093 8855 125















Đánh giá
Chưa có đánh giá.