| Mã sản phẩm | 981.77.903 |
| Vị trí lắp đặt | Kính – Kính 180º (đồng phẳng) |
| Độ dày kính phù hợp | 8 – 12 mm |
| Tải trọng cửa tối đa (ước tính) | 40 – 45 kg (cho 2 bản lề) |
| Chất liệu & Màu sắc | Đồng mạ Màu Đen Mờ (Matte Black) |
| Đặc điểm | Phiên bản màu Đen cao cấp, chức năng đóng tự động. |
Bản Lề Kính – Kính 180º Màu Đen Hafele 981.77.903
Giá: 1.250.000 ₫
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Đồng Thau |
| Độ dày cửa | 8-12mm |
| Tải trọng | 45kg/2 bản lề |
| Góc mở cửa | 90º |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Đen mờ |
| Bảo hành | 12 tháng |
















