| Mã sản phẩm | 499.05.854 |
| Vị trí lắp đặt | Kính – Kính 180º (đồng phẳng) |
| Độ dày kính phù hợp | 8 – 12 mm |
| Tải trọng cửa tối đa (ước tính) | 40 – 45 kg (cho 2 bản lề) |
| Chất liệu & Màu sắc | Đồng mạ Chrome bóng |
| Đặc điểm | Có chức năng đóng tự động, thiết kế cạnh bo tròn. |
Bản Lề Kính 180º Hafele 499.05.854
Giá: 870.000 ₫
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Độ dày cửa | 8-12mm |
| Tải trọng | 45kg/2 bản lề |
| Góc mở cửa | 90º |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Đen mờ |
| Bảo hành | 12 tháng |
















