| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 69113.301 |
| Thương hiệu | Vickini |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Loại cửa | Cửa kính |
| Độ dày cửa | 10-12 mm |
| Bảo hành | 24 tháng |

Giá Rẻ - Liên Hệ Ngay
| Thương hiệu | Vickini |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Độ dày cửa | 10-12mm |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Bạc xước Đen mờ Vàng Xước |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 69113.301 |
| Thương hiệu | Vickini |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Loại cửa | Cửa kính |
| Độ dày cửa | 10-12 mm |
| Bảo hành | 24 tháng |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập