| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 903.01.803 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox 304 mờ |
| Kiểu dáng | Chữ H |
| Chiều dài | 600 mm |
| Ứng dụng | Tay nắm cửa kính cường lực chữ H |
| Bảo hành | 1 năm |


Giá: 1.330.000 ₫
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Độ dày cửa | 8-12mm |
| Kích Thước Cửa/SP | 600mm |
| Phi | Ø30 |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Inox mờ |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 903.01.803 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox 304 mờ |
| Kiểu dáng | Chữ H |
| Chiều dài | 600 mm |
| Ứng dụng | Tay nắm cửa kính cường lực chữ H |
| Bảo hành | 1 năm |



Đặt xem mẫu
Đăng nhập