| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 499.68.037 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox 304 bóng |
| Kiểu dáng | Chữ H |
| Chiều dài | 600 mm |
| Ứng dụng | Tay nắm cho cửa kính cường lực |

Giá: 649.000 ₫
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Độ dày cửa | 8-12mm |
| Kích Thước Cửa/SP | 600mm |
| Phi | Ø32 |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Inox mờ |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 499.68.037 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox 304 bóng |
| Kiểu dáng | Chữ H |
| Chiều dài | 600 mm |
| Ứng dụng | Tay nắm cho cửa kính cường lực |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập