| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 903.01.806 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chiều dài | 1200 mm |
| Chất liệu | Inox 304 mờ |
| Ứng dụng | Tay nắm chữ H cho cửa kính cường lực |
| Bảo hành | 1 năm |

Giá: 1.880.000 ₫
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Độ dày cửa | 8-12mm |
| Kích Thước Cửa/SP | 1200mm |
| Phi | Ø30 |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Inox mờ |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 903.01.806 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chiều dài | 1200 mm |
| Chất liệu | Inox 304 mờ |
| Ứng dụng | Tay nắm chữ H cho cửa kính cường lực |
| Bảo hành | 1 năm |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập