KHÓA TAY GẠT PHÂN THỂ HAFELE 901.79.718
khóa tay gạt phân thể Hafele 901.79.718 hay có gọi là khóa đế rời thuộc dòng Startec của thương hiệu Hafele. Khóa được làm bằng chất liệu đồng thau nguyên bản,và có khả năng chống cháy. dòng khóa 901.79.718 đạt tiêu chuẩn EN 1906, phù hợp với các cánh cửa gỗ, cửa nhựa giả gỗ, và cửa chống cháy, và ứng dụng trên các cánh cửa ngăn cách không gian như : cửa đi, cửa phòng, khoá cửa nhà vệ sinh, cửa ban công…
Tay khóa thuộc dạng tay nắm thẳng được bo tròn góc cạnh tạo cảm giác mềm mại, với kích thước 128x50mm dễ cầm nắm, phù hợp với các kiểu thiết kế hiện đại
Thông số kỹ thuật của khóa tay gạt phân thể Hafele 901.79.718
| Thương Hiệu | HAFELE |
| Mã sản phẩm | 901.79.718 |
| Xuất xứ : | PRC |
| Độ dày cửa | 35-50 mm |
| Công dụng | Cửa đi, cửa phòng, cửa nhà vệ sinh |
| Chất liệu | Đồng thau |
| Màu sắc | Đen mờ |
| Kích thước tay nắm | 128x50mm |
| Kích thước nắp chụp tay nắm | 53.5×8mm (2 miếng) |
| Kích thước nắp chụp ruột khóa | 3.5×8mm (2 miếng) |
| Ứng dụng trên cửa | cửa gỗ, cửa nhựa giả gỗ, và cửa chống cháy |
| Đóng gói trọn bộ | tay nắm gạt, 1 bộ nắp chụp tay nắm, 1 bộ nắp chụp ruột khóa PC. |
| Thời gian bảo hành | 2 năm. |
Bộ khóa tay gạt phân thể Hafele 901.79.718 gồm những gì
Bộ khóa 901.79.718 gồm thân, củ chìa, và tay khóa dưới đây là bảng giá nguyên bộ.
| Mã sản phẩm | Chất liệu | Màu sắc | Sản phẩm | Giá thành | Hình ảnh sản phẩm |
| 901.79.718 | Inox 304 | Đen mờ | Tay khoá | 1780000 | |
| 911.25.100 | Inox 304 | xám bạc | Thân khoá | 562.100 | |
| 916.64.902 | Đồng thau | Đen mờ | Ruột khóa 2 đầu chìa 66mm | 627.000 | |
| 916.63.325 | Đồng thau | Đen mờ | Ruột khóa 1 đầu chìa 71mm | 798.600 |
Các ưu điểm của khóa tay gạt phân thể Hafele 903.92.559.
- Nhiều phân loại
- Chất liệu Inox
- khả năng chống cháy tốt
- Phù hợp với nhiều loại cửa khác nhau
- Giá thành rẻ phù hợp với nhu cầu tiêu dùng
Mua khóa tay gạt phân thể Hafele 903.92.559 ở đâu.
khóa-S là đơn vị chuyên cung cấp các dòng khóa cửa thương hiệu Hafele chính hãng với giá tốt nhất,
Các sản phẩm mà khóa-S cung cấp đều là sản phẩm chính hãng và được bảo hành chính hãng theo thông tin của nhà sản xuất.
Các chính nhằm hỗ trợ khách hàng và tạo niềm tin khi mua hàng tại khóa-S
- Chính sách xem hàng mẫu tận nơi : khóa-S sẽ gửi mẫu tới địa chỉ cửa khách hàng cung cấp
- Chính sách giao hàng : giao hàng nhanh chóng trọng nội thành, và gửi COD qua các đơn vị vận chuyển ( khóa-S hỗ trợ chi phí vận chuyển )
- Chính sách đổi hàng hoặc trả hàng ( không áp dụng đối với khách đã xem mẫu và đồng ý mua )
- Chính sách bảo hành : 2-5 năm theo nhà sản xuất.















Đánh giá
Chưa có đánh giá.