khóa Cửa Vệ Sinh Hafele 499.63.996
khóa Cửa Vệ Sinh Hafele 499.63.996 thuộc dòng DIY của thương hiệu Hafele. Khóa được làm bằng chất liệu bằng hợp kim kẽm nguyên bản. Dòng khóa 499.63.996 đạt tiêu chuẩn EN 1906, phù hợp với các cánh cửa gỗ, cửa nhựa giả gỗ, và cửa chống cháy, và ứng dụng trên các cánh cửa ngăn cách không gian như : cửa đi, cửa phòng, khoá cửa nhà vệ sinh, cửa ban công…
Thông số kỹ thuật của khóa cửa vệ sinh Hafele 499.63.996
| Thương Hiệu | HAFELE |
| Mã sản phẩm | 499.63.996 |
| Xuất xứ : | PRC |
| Số chìa khoá | Không chìa |
| Độ dày cửa | 35-50 mm |
| Công dụng | cửa nhà vệ sinh |
| Chất liệu | Hợp kim kẽm |
| Màu sắc | Chrome mờ |
| Kích thước nắp chụp tay nắm | 53.5×8mm (2 miếng) |
| Kích thước nắp chụp ruột khóa | 3.5×8mm (2 miếng) |
| Ứng dụng trên cửa | cửa gỗ, cửa nhựa giả gỗ, và cửa chống cháy |
| Đóng gói trọn bộ | tay nắm gạt, 1 bộ nắp chụp tay nắm, 1 bộ nắp chụp ruột khóa PC. |
| Thời gian bảo hành | 2 năm. |
Các ưu điểm của khóa cửa vệ sinh Hafele 499.63.996.
- Nhiều phân loại
- Chất liệu đồng thau
- khả năng chống cháy tốt
- Phù hợp với nhiều loại cửa khác nhau
- Giá thành rẻ phù hợp với nhu cầu tiêu dùng
Mua khóa cửa vệ sinh Hafele 499.63.996 ở đâu.
khóa-S là đơn vị chuyên cung cấp các dòng khóa cửa thương hiệu Hafele chính hãng với giá tốt nhất,
Các sản phẩm mà khóa-S cung cấp đều là sản phẩm chính hãng và được bảo hành chính hãng theo thông tin của nhà sản xuất.
Các chính nhằm hỗ trợ khách hàng và tạo niềm tin khi mua hàng tại khóa-S
- Chính sách xem hàng mẫu tận nơi : khóa-S sẽ gửi mẫu tới địa chỉ cửa khách hàng cung cấp
- Chính sách giao hàng : giao hàng nhanh chóng trọng nội thành, và gửi COD qua các đơn vị vận chuyển ( khóa-S hỗ trợ chi phí vận chuyển )
- Chính sách đổi hàng hoặc trả hàng ( không áp dụng đối với khách đã xem mẫu và đồng ý mua )
- Chính sách bảo hành : 2-5 năm theo nhà sản xuất.













Đánh giá
Chưa có đánh giá.