| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Viair |
| Mã sản phẩm | X32-03 |
| Kích thước | 260 mm |
| Độ dày cửa phù hợp | 35-50 mm |
| Chất liệu | Đồng thau |
| Màu sắc | Màu vàng mờ |
| Bảo hành | 24 tháng |




Giá: 2.370.000 ₫
| Bảo hành | 24 tháng |
| Thương hiệu | Viair |
| Kích thước | 260mm |
| Độ dày cửa | 35-50mm |
| Vật liệu | Đồng thau |
| Màu sắc | Màu vàng mờ |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Viair |
| Mã sản phẩm | X32-03 |
| Kích thước | 260 mm |
| Độ dày cửa phù hợp | 35-50 mm |
| Chất liệu | Đồng thau |
| Màu sắc | Màu vàng mờ |
| Bảo hành | 24 tháng |





Đặt xem mẫu
Đăng nhập
Đánh giá
Chưa có đánh giá.