| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | Hafele 901.79.080 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Thép không gỉ, inox |
| Kích thước | Phù hợp với cửa gỗ và cửa kim loại dày 35-50 mm |
| Ứng dụng | Khóa cửa gỗ, cửa phòng cao cấp |
| Bảo hành | 24 tháng |


Giá: 3.860.000 ₫ Giá gốc là: 3.860.000 ₫.2.895.000 ₫Giá hiện tại là: 2.895.000 ₫.
| Thương hiệu | Hafele |
| Mã sản phẩm | 901.79.080 |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Vật liệu | Đồng thau |
| Ứng dụng trên cửa | Kim loại, gỗ, nhựa |
| Phân Loại | Khoá cửa đi Khóa thông phòng |
| Màu sắc | Chrome Mờ |
| Loại Ruột Khoá | 1 đầu chìa - 1 đầu vặn |
| Kích thước | 242mm |
| Độ dày cửa | 35-50mm |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | Hafele 901.79.080 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Thép không gỉ, inox |
| Kích thước | Phù hợp với cửa gỗ và cửa kim loại dày 35-50 mm |
| Ứng dụng | Khóa cửa gỗ, cửa phòng cao cấp |
| Bảo hành | 24 tháng |



Đặt xem mẫu
Đăng nhập
Đánh giá
Chưa có đánh giá.