| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | Viair Xl 14-04 |
| Thương hiệu | Viair |
| Kích thước | 330 mm |
| Chất liệu | Đồng thau mạ vàng |
| Màu sắc | Vàng bóng |
| Số chìa | 5 chìa |
| Ứng dụng | Khóa cửa |
| Bảo hành | 24 tháng |





Giá: 3.300.000 ₫
| Bảo hành | 24 tháng |
| Thương hiệu | Viair |
| Kích thước | 330mm |
| Độ dày cửa | 35-50mm |
| Vật liệu | Đồng thau |
| Màu sắc | Vàng bóng 24k |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | Viair Xl 14-04 |
| Thương hiệu | Viair |
| Kích thước | 330 mm |
| Chất liệu | Đồng thau mạ vàng |
| Màu sắc | Vàng bóng |
| Số chìa | 5 chìa |
| Ứng dụng | Khóa cửa |
| Bảo hành | 24 tháng |





Thông số kỹ thuật khóa cửa chính Viair Xl 14-04
| Thương Hiệu | Viair |
| Độ Dày Đố Cửa( mm ) | 35 – 50 |
| Chất Liệu | Đồng thau |
| Kích Thước Khoá ( mm ) | 330mm |
| Số lượng Chìa Khoá | 05 |
| Màu Sắc | Màu vàng bóng 24k |
| Ứng Dụng Trên cửa | Gỗ tự nhiên, cửa gỗ công nghiệp |
| Bảo Hành | 24 tháng |

Đặt xem mẫu
Đăng nhập
Đánh giá
Chưa có đánh giá.