| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Huy Hoàng |
| Mã sản phẩm | HC 8526 Đại |
| Vật liệu tay nắm | Đồng thau |
| Màu hoàn thiện | Đồng vàng |
| Kích thước đế (Dài x Rộng x Dày) | 350 x 59.7 x 12 mm |
| Thân khóa | Inox 304 dày 1.5 mm |
| Chiều dài cò khóa | 45.5 mm |
| Khoảng cách tâm ruột khóa đến tay nắm | 85 mm |
| Ruột khóa | Đồng thau màu vàng bóng, 2 bên chìa, 5 chìa vi tính |
| Loại cửa phù hợp | Cửa gỗ 1 cánh hoặc 2 cánh |
| Độ dày cửa phù hợp | 35-50 mm |
| Độ rộng đố cửa phù hợp | Tối thiểu 90 mm |
| Bộ sản phẩm bao gồm | Cặp tay nắm, thân khóa, ruột khóa, phụ kiện & ốc vít |
| Bảo hành | 36 tháng chính hãng |















Đánh giá
Chưa có đánh giá.