| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 61630.001 |
| Thương hiệu | Vickini |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Loại cửa | Cửa kính |
| Độ dày cửa | 10-12mm |
| Bảo hành | 24 tháng |

Giá: 619.000 ₫
| Thương hiệu | Vickini |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Độ dày cửa | 10-12mm |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Inox bóng |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 61630.001 |
| Thương hiệu | Vickini |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Loại cửa | Cửa kính |
| Độ dày cửa | 10-12mm |
| Bảo hành | 24 tháng |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập