| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 981.77.919 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox 304 màu đen mờ |
| Độ dày kính phù hợp | 8-12 mm |
| Ứng dụng | Kẹp kính tường 90º màu đen cho phòng tắm kính |
| Bảo hành | 1 năm |

Giá: 425.000 ₫
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Đồng Thau |
| Độ dày cửa | 8-12mm |
| Góc mở cửa | 90º |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Đen mờ |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 981.77.919 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox 304 màu đen mờ |
| Độ dày kính phù hợp | 8-12 mm |
| Ứng dụng | Kẹp kính tường 90º màu đen cho phòng tắm kính |
| Bảo hành | 1 năm |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập