| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 61200.001 |
| Thương hiệu | Vickini |
| Chất liệu | Inox SUS 304 nhiều bề mặt (bóng, mờ, đen) |
| Độ dày kính phù hợp | 10-12 mm |
| Ứng dụng | Kẹp kính trên phù hợp với nhiều loại cửa kính |
| Bảo hành | 24 tháng |

Giá: 75.000 ₫
| Thương hiệu | Vickini |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Độ dày cửa | 10-12mm |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Bạc xước Đen mờ Vàng Xước |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 61200.001 |
| Thương hiệu | Vickini |
| Chất liệu | Inox SUS 304 nhiều bề mặt (bóng, mờ, đen) |
| Độ dày kính phù hợp | 10-12 mm |
| Ứng dụng | Kẹp kính trên phù hợp với nhiều loại cửa kính |
| Bảo hành | 24 tháng |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập