| Mã sản phẩm | 981.77.917 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Vị trí lắp đặt | Kính – Kính 90º (Cố định vách) |
| Độ dày kính phù hợp | 8 – 12 mm |
| Màu sắc/Hoàn thiện | Đồng mạ Màu Đen Mờ (Matte Black) |

Giá: 385.000 ₫
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Đồng Thau |
| Độ dày cửa | 8-12mm |
| Góc mở cửa | 90º |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Đen mờ |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Mã sản phẩm | 981.77.917 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Vị trí lắp đặt | Kính – Kính 90º (Cố định vách) |
| Độ dày kính phù hợp | 8 – 12 mm |
| Màu sắc/Hoàn thiện | Đồng mạ Màu Đen Mờ (Matte Black) |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập