| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 981.00.654 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox 304 sáng bóng |
| Độ dày kính phù hợp | 10-12 mm |
| Ứng dụng | Kẹp kính dưới cho cửa kính chịu lực tốt, độ bền cao |
| Bảo hành | 1 năm |

Giá: 290.000 ₫
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Độ dày cửa | 10-12mm |
| Tải trọng | 120kg |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Inox bóng |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 981.00.654 |
| Thương hiệu | Hafele |
| Chất liệu | Inox 304 sáng bóng |
| Độ dày kính phù hợp | 10-12 mm |
| Ứng dụng | Kẹp kính dưới cho cửa kính chịu lực tốt, độ bền cao |
| Bảo hành | 1 năm |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập