| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 45818.001 SSS |
| Thương hiệu | Vickini |
| Chất liệu | Inox SUS 201 |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa kim loại |
| Lực giữ cửa | 2.5 kg |
| Kích thước (DxRxC) | 46 x 46 x 77 mm |
| Ứng dụng | Nam châm giữ cửa, chống va đập cửa |
| Bảo hành | 6 tháng |


Giá: 27.500 ₫ Giá gốc là: 27.500 ₫.25.000 ₫Giá hiện tại là: 25.000 ₫.
| Thương hiệu | Vickini |
| Mã sản phẩm | 45818.001 SSS |
| Vật liệu | Inox |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kim loại, gỗ nhưa, |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 45818.001 SSS |
| Thương hiệu | Vickini |
| Chất liệu | Inox SUS 201 |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa kim loại |
| Lực giữ cửa | 2.5 kg |
| Kích thước (DxRxC) | 46 x 46 x 77 mm |
| Ứng dụng | Nam châm giữ cửa, chống va đập cửa |
| Bảo hành | 6 tháng |



Đặt xem mẫu
Đăng nhập
Đánh giá
Chưa có đánh giá.