| Mã sản phẩm | 62970.001 |
| Loại sản phẩm | Bộ Bánh Xe Lùa Kính |
| Hệ thống tương thích | Cửa kính lùa treo |
| Màu sắc/Hoàn thiện | SC (Satin Chrome) |
| Độ dày cửa | 10-12mm |

Giá: 1.569.000 ₫
| Thương hiệu | Vickini |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Độ dày cửa | 10-12mm |
| Kích Thước Cửa/SP | 800-1400mm |
| Tải trọng | 150kg |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Inox bóng |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Mã sản phẩm | 62970.001 |
| Loại sản phẩm | Bộ Bánh Xe Lùa Kính |
| Hệ thống tương thích | Cửa kính lùa treo |
| Màu sắc/Hoàn thiện | SC (Satin Chrome) |
| Độ dày cửa | 10-12mm |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập