| Mã sản phẩm | 62225.001 SSS/OBP/SSS |
| Loại sản phẩm | Bộ Bánh Xe Lùa Kính |
| Các tùy chọn màu sắc | SSS (Inox Mờ), OBP (Đồng Đen/Giả Cổ), PSS (Inox Bóng), MBG (Đen Mờ) |
| Hệ thống tương thích | Cửa kính lùa treo |
| Độ dày kính phù hợp | 10 – 12 mm |

Giá: 1.590.000 ₫
| Thương hiệu | Vickini |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Độ dày cửa | 10-12mm |
| Kích Thước Cửa/SP | 1200-1500mm |
| Tải trọng | 200kg |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Đen mờ Inox bóng Vàng Xước |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Mã sản phẩm | 62225.001 SSS/OBP/SSS |
| Loại sản phẩm | Bộ Bánh Xe Lùa Kính |
| Các tùy chọn màu sắc | SSS (Inox Mờ), OBP (Đồng Đen/Giả Cổ), PSS (Inox Bóng), MBG (Đen Mờ) |
| Hệ thống tương thích | Cửa kính lùa treo |
| Độ dày kính phù hợp | 10 – 12 mm |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập