| Mã sản phẩm | 61529.002 |
| Loại sản phẩm | Kẹp Khóa Cửa Kính (Chốt Sàn/Trần) |
| Vị trí lắp đặt | Cửa kính mở quay |
| Các tùy chọn màu sắc | PSS Inox Bóng, SSS Inox Mờ, MBG Đen Mờ |

Giá: 1.310.000 ₫
| Thương hiệu | Vickini |
| Chất liệu | Inox SUS 304 |
| Độ dày cửa | 10-12mm |
| Kích Thước Cửa/SP | 700-1200mm |
| Tải trọng | 100kg |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Màu sắc | Đen mờ Inox bóng Vàng Xước |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Mã sản phẩm | 61529.002 |
| Loại sản phẩm | Kẹp Khóa Cửa Kính (Chốt Sàn/Trần) |
| Vị trí lắp đặt | Cửa kính mở quay |
| Các tùy chọn màu sắc | PSS Inox Bóng, SSS Inox Mờ, MBG Đen Mờ |


Đặt xem mẫu
Đăng nhập