| Mã sản phẩm | 932.77.000 |
| Tải trọng cửa tối đa | 80 kg |
| Lực đẩy theo chuẩn EN | EN 2 |
| Chiều rộng cửa tối đa | 850 mm |
| Góc giữ cửa | 90º và 105º (Có chức năng giữ cửa) |
| Vật liệu nắp che | Inox |



Giá: 2.050.000 ₫ Giá gốc là: 2.050.000 ₫.1.855.000 ₫Giá hiện tại là: 1.855.000 ₫.
| Thương hiệu | Hafele |
| Mã sản phẩm | 932.77.000 |
| Màu sắc | Thân màu đen, nắp màu inox mờ |
| Độ dày cửa | 10mm - 55mm |
| Chất liệu | Thân bằng gang, vỏ bằng inox 304 |
| Tải trọng | 80kg |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Mã sản phẩm | 932.77.000 |
| Tải trọng cửa tối đa | 80 kg |
| Lực đẩy theo chuẩn EN | EN 2 |
| Chiều rộng cửa tối đa | 850 mm |
| Góc giữ cửa | 90º và 105º (Có chức năng giữ cửa) |
| Vật liệu nắp che | Inox |




Đặt xem mẫu
Đăng nhập
Đánh giá
Chưa có đánh giá.