| Mã sản phẩm | 499.30.117 |
| Lực đẩy (Size) | EN3 |
| Tải trọng cửa tối đa | 100 kg |
| Chiều rộng cửa tối đa | 950 mm |
| Vật liệu | Thân bằng Gang, nắp che bằng Inox 304 |
| Góc giữ cửa | 90º |
Bản Lề Sàn 100Kg Hafele 499.30.117
Giá: Giá gốc là: 1.910.000 ₫.1.750.000 ₫Giá hiện tại là: 1.750.000 ₫.
| Thương hiệu | Hafele |
| Mã sản phẩm | 499.30.117 |
| Màu sắc | Inox mờ |
| Độ dày cửa | 10mm - 55mm |
| Chất liệu | Thân bằng gang, vỏ bằng inox 304 |
| Tải trọng | 100kg |
| Ứng dụng trên cửa | Cửa kính |
| Bảo hành | 12 tháng |











Đánh giá
Chưa có đánh giá.