| Mã sản phẩm | 489.05.023 |
| Loại bản lề | Bản lề lá 2 vòng bi (Dòng DIY) |
| Tải trọng tối đa | 80 kg (cho 3 bản lề) |
| Kích thước (Dài x Rộng x Dày) | 127 x 89 x 3.0 mm (5″ x 3.5″) |
| Vật liệu | Inox **304** |
| Bề mặt hoàn thiện | Inox mờ (Satin) |
| Đóng gói | 1 vỉ (gồm **2 cái**) |
Bản Lề Lá 2 Vòng Bi Hafele 489.05.023
Giá Rẻ - Liên Hệ Ngay
Bản Lề 130mm – 1 Tấc 3
| Phân Loại | Bản lề lá 2 vòng bi |
| Kích thước | 127 x 89 x 3mm - 2BB |
| Màu sắc | Màu Inox mờ |
| Vật Liệu | Inox 304 |
| Độ dày bản lề | 3MM |
| Tải trọng | 80kg cho 3 bản lề |
| Đóng Gói | Đóng gói trong hộp nhựa, 2 bản lề mỗi gói |
| Bảo hành | 1 năm |












